iso_3166-1 - en to fil translation catalogue (239 entries)

en: American Samoa
fil: Amerikanong Samoa

en: Antigua and Barbuda
fil: Antigua at Barbuda

en: Arab Republic of Egypt
fil: Republikang Arabo ng Ehipto

en: Argentine Republic
fil: Republika ng Argentina

en: Bolivarian Republic of Venezuela
fil: Republikang Bolivar ng Venezuela

en: Bolivia, Plurinational State of
fil: Bolivia, Estadong Plurinasyonal ng

en: Bonaire, Sint Eustatius and Saba
fil: Bonaire, Sint Eustatius at Saba

en: Bosnia and Herzegovina
fil: Bosnia at Herzegovina

en: Bouvet Island
fil: Isla ng Bouvet

en: British Indian Ocean Territory
fil: Teritoryo sa Karagatang Indiyano ng Britanya

en: British Virgin Islands
fil: Kapuluang Birhen ng Britanya

en: Cayman Islands
fil: Kapuluan ng Cayman

en: Central African Republic
fil: Republika ng Gitnang Aprika

en: China
fil: Tsina

en: Christmas Island
fil: Isla ng Pasko

en: Cocos (Keeling) Islands
fil: Kapuluan ng Cocos (Keeling)

en: Commonwealth of Dominica
fil: Komonwelt ng Dominica

en: Commonwealth of the Bahamas
fil: Komonwelt ng Bahamas

en: Commonwealth of the Northern Mariana Islands
fil: Komonwelt ng Kapuluan ng Hilagang Mariana

en: Congo, The Democratic Republic of the
fil: Congo, Republikang Demokratiko ng

en: Cook Islands
fil: Kapuluan ng Cook

en: Czech Republic
fil: Republikang Czech

en: Democratic People's Republic of Korea
fil: Demokratikong Republikang Bayan ng Korea

en: Democratic Republic of Sao Tome and Principe
fil: Republikang Demokratiko ng Sao Tome at Principe

en: Democratic Republic of Timor-Leste
fil: Republikang Demokratiko ng Timor-Leste

en: Democratic Socialist Republic of Sri Lanka
fil: Demokratikong Republikang Sosyalista ng Sri Lanka

en: Dominican Republic
fil: Republikang Dominikano

en: Eastern Republic of Uruguay
fil: Silangang Republika ng Uruguay

en: Egypt
fil: Ehipto

en: Falkland Islands (Malvinas)
fil: Kapuluan ng Falkland (Malvinas)

en: Faroe Islands
fil: Kapuluan ng Faroe

en: Federal Democratic Republic of Ethiopia
fil: Demokratikong Republikang Pederal ng Ethiopia

en: Federal Democratic Republic of Nepal
fil: Demokratikong Republikang Pederal ng Nepal

en: Federal Republic of Germany
fil: Republikang Pederal ng Alemanya

en: Federal Republic of Nigeria
fil: Republikang Pederal ng Nigeria

en: Federal Republic of Somalia
fil: Republikang Pederal ng Somalia

en: Federated States of Micronesia
fil: Estadong Pederal ng Micronesia

en: Federative Republic of Brazil
fil: Republikang Pederal ng Brazil

en: France
fil: Pransiya

en: French Guiana
fil: Pranses na Guiana

en: French Polynesia
fil: Pranses na Polynesia

en: French Republic
fil: Republika ng Pransiya

en: French Southern Territories
fil: Mga Katimugang Teritoryo ng Pransiya

en: Gabonese Republic
fil: Republika ng Gabon

en: Germany
fil: Alemanya

en: Grand Duchy of Luxembourg
fil: Dakilang Dukado ng Luxembourg

en: Greece
fil: Gresya

en: Hashemite Kingdom of Jordan
fil: Kahariang Hashemite ng Jordan

en: Heard Island and McDonald Islands
fil: Isla ng Heard at Kapuluan ng McDonald

en: Hellenic Republic
fil: Republikang Helenika

en: Holy See (Vatican City State)
fil: Banal na Luklukan (Estado ng Lungsod Vatican)

en: Hong Kong Special Administrative Region of China
fil: Natatanging Rehiyong Administratibo ng Hong Kong ng Tsina

en: Independent State of Papua New Guinea
fil: Malayang Estado ng Papua New Guinea

en: Independent State of Samoa
fil: Malayang Estado ng Samoa

en: Iran, Islamic Republic of
fil: Iran, Republikang Islam ng

en: Islamic Republic of Afghanistan
fil: Republikang Islam ng Afghanistan

en: Islamic Republic of Iran
fil: Republikang Islam ng Iran

en: Islamic Republic of Mauritania
fil: Republikang Islam ng Mauritania

en: Islamic Republic of Pakistan
fil: Republikang Islam ng Pakistan

en: Italian Republic
fil: Republika ng Italya

en: Italy
fil: Italya

en: Japan
fil: Hapon

en: Kingdom of Bahrain
fil: Kaharian ng Bahrain

en: Kingdom of Belgium
fil: Kaharian ng Belgium

en: Kingdom of Bhutan
fil: Kaharian ng Bhutan

en: Kingdom of Cambodia
fil: Kaharian ng Cambodia

en: Kingdom of Denmark
fil: Kaharian ng Denmark

en: Kingdom of Eswatini
fil: Kaharian ng Eswatini

en: Kingdom of Lesotho
fil: Kaharian ng Lesotho

en: Kingdom of Morocco
fil: Kaharian ng Morocco

en: Kingdom of Norway
fil: Kaharian ng Norway

en: Kingdom of Saudi Arabia
fil: Kaharian ng Saudi Arabia

en: Kingdom of Spain
fil: Kaharian ng Espanya

en: Kingdom of Sweden
fil: Kaharian ng Sweden

en: Kingdom of Thailand
fil: Kaharian ng Thailand

en: Kingdom of Tonga
fil: Kaharian ng Tonga

en: Kingdom of the Netherlands
fil: Kaharian ng Netherlands

en: Korea, Democratic People's Republic of
fil: Korea, Demokratikong Republikang Bayan ng

en: Korea, Republic of
fil: Korea, Republika ng

en: Kyrgyz Republic
fil: Republikang Kyrgyz

en: Lao People's Democratic Republic
fil: Demokratikong Republikang Bayan ng Laos

en: Lebanese Republic
fil: Republika ng Lebanon

en: Macao Special Administrative Region of China
fil: Natatanging Rehiyong Administratibo ng Macao ng Tsina

en: Marshall Islands
fil: Kapuluan ng Marshall

en: Mexico
fil: Mehiko

en: Micronesia, Federated States of
fil: Micronesia, Estadong Pederal ng

en: Moldova, Republic of
fil: Moldova, Republika ng

en: Norfolk Island
fil: Isla ng Norfolk

en: North Korea
fil: Hilagang Korea

en: North Macedonia
fil: Hilagang Macedonia

en: Northern Mariana Islands
fil: Kapuluan ng Hilagang Mariana

en: Palestine, State of
fil: Palestina, Estado ng

en: People's Democratic Republic of Algeria
fil: Demokratikong Republikang Bayan ng Algeria

en: People's Republic of Bangladesh
fil: Republikang Bayan ng Bangladesh

en: People's Republic of China
fil: Republikang Bayan ng Tsina

en: Philippines
fil: Pilipinas

en: Plurinational State of Bolivia
fil: Estadong Plurinasyonal ng Bolivia

en: Portuguese Republic
fil: Republika ng Portugal

en: Principality of Andorra
fil: Prinsipalidad ng Andorra

en: Principality of Liechtenstein
fil: Prinsipalidad ng Liechtenstein

en: Principality of Monaco
fil: Prinsipalidad ng Monaco

en: Republic of Albania
fil: Republika ng Albania

en: Republic of Angola
fil: Republika ng Angola

en: Republic of Armenia
fil: Republika ng Armenia

en: Republic of Austria
fil: Republika ng Austria

en: Republic of Azerbaijan
fil: Republika ng Azerbaijan

en: Republic of Belarus
fil: Republika ng Belarus

en: Republic of Benin
fil: Republika ng Benin

en: Republic of Bosnia and Herzegovina
fil: Republika ng Bosnia at Herzegovina

en: Republic of Botswana
fil: Republika ng Botswana

en: Republic of Bulgaria
fil: Republika ng Bulgaria

en: Republic of Burundi
fil: Republika ng Burundi

en: Republic of Cabo Verde
fil: Republika ng Cabo Verde

en: Republic of Cameroon
fil: Republika ng Cameroon

en: Republic of Chad
fil: Republika ng Chad

en: Republic of Chile
fil: Republika ng Chile

en: Republic of Colombia
fil: Republika ng Colombia

en: Republic of Costa Rica
fil: Republika ng Costa Rica

en: Republic of Croatia
fil: Republika ng Croatia

en: Republic of Cuba
fil: Republika ng Cuba

en: Republic of Cyprus
fil: Republika ng Cyprus

en: Republic of Côte d'Ivoire
fil: Republika ng Côte d'Ivoire

en: Republic of Djibouti
fil: Republika ng Djibouti

en: Republic of Ecuador
fil: Republika ng Ecuador

en: Republic of El Salvador
fil: Republika ng El Salvador

en: Republic of Equatorial Guinea
fil: Republika ng Equatorial Guinea

en: Republic of Estonia
fil: Republika ng Estonia

en: Republic of Fiji
fil: Republika ng Fiji

en: Republic of Finland
fil: Republika ng Finland

en: Republic of Ghana
fil: Republika ng Ghana

en: Republic of Guatemala
fil: Republika ng Guatemala

en: Republic of Guinea
fil: Republika ng Guinea

en: Republic of Guinea-Bissau
fil: Republika ng Guinea-Bissau

en: Republic of Guyana
fil: Republika ng Guyana

en: Republic of Haiti
fil: Republika ng Haiti

en: Republic of Honduras
fil: Republika ng Honduras

en: Republic of Iceland
fil: Republika ng Iceland

en: Republic of India
fil: Republika ng India

en: Republic of Indonesia
fil: Republika ng Indonesia

en: Republic of Iraq
fil: Republika ng Iraq

en: Republic of Kazakhstan
fil: Republika ng Kazakhstan

en: Republic of Kenya
fil: Republika ng Kenya

en: Republic of Kiribati
fil: Republika ng Kiribati

en: Republic of Latvia
fil: Republika ng Latvia

en: Republic of Liberia
fil: Republika ng Liberia

en: Republic of Lithuania
fil: Republika ng Lithuania

en: Republic of Madagascar
fil: Republika ng Madagascar

en: Republic of Malawi
fil: Republika ng Malawi

en: Republic of Maldives
fil: Republika ng Maldives

en: Republic of Mali
fil: Republika ng Mali

en: Republic of Malta
fil: Republika ng Malta

en: Republic of Mauritius
fil: Republika ng Mauritius

en: Republic of Moldova
fil: Republika ng Moldova

en: Republic of Mozambique
fil: Republika ng Mozambique

en: Republic of Myanmar
fil: Republika ng Myanmar

en: Republic of Namibia
fil: Republika ng Namibia

en: Republic of Nauru
fil: Republika ng Nauru

en: Republic of Nicaragua
fil: Republika ng Nicaragua

en: Republic of North Macedonia
fil: Republika ng Hilagang Macedonia

en: Republic of Palau
fil: Republika ng Palau

en: Republic of Panama
fil: Republika ng Panama

en: Republic of Paraguay
fil: Republika ng Paraguay

en: Republic of Peru
fil: Republika ng Peru

en: Republic of Poland
fil: Republika ng Poland

en: Republic of San Marino
fil: Republika ng San Marino

en: Republic of Senegal
fil: Republika ng Senegal

en: Republic of Serbia
fil: Republika ng Serbia

en: Republic of Seychelles
fil: Republika ng Seychelles

en: Republic of Sierra Leone
fil: Republika ng Sierra Leone

en: Republic of Singapore
fil: Republika ng Singapore

en: Republic of Slovenia
fil: Republika ng Slovenia

en: Republic of South Africa
fil: Republika ng Timog Aprika

en: Republic of South Sudan
fil: Republika ng Timog Sudan

en: Republic of Suriname
fil: Republika ng Suriname

en: Republic of Tajikistan
fil: Republika ng Tajikistan

en: Republic of Trinidad and Tobago
fil: Republika ng Trinidad at Tobago

en: Republic of Tunisia
fil: Republika ng Tunisia

en: Republic of Turkey
fil: Repulika ng Turkey

en: Republic of Uganda
fil: Republika ng Uganda

en: Republic of Uzbekistan
fil: Republika ng Uzbekistan

en: Republic of Vanuatu
fil: Republika ng Vanuatu

en: Republic of Yemen
fil: Republika ng Yemen

en: Republic of Zambia
fil: Republika ng Zambia

en: Republic of Zimbabwe
fil: Republika ng Zimbabwe

en: Republic of the Congo
fil: Republika ng Congo

en: Republic of the Gambia
fil: Republika ng Gambia

en: Republic of the Marshall Islands
fil: Republika ng Kapuluan ng Marshall

en: Republic of the Niger
fil: Republika ng Niger

en: Republic of the Philippines
fil: Republika ng Pilipinas

en: Republic of the Sudan
fil: Republika ng Sudan

en: Russian Federation
fil: Pederasyong Ruso

en: Rwandese Republic
fil: Republika ng Rwanda

en: Saint Barthélemy
fil: San Barthélemy

en: Saint Helena, Ascension and Tristan da Cunha
fil: San Helena, Ascension, at Tristan da Cunha

en: Saint Kitts and Nevis
fil: San Kitts at Nevis

en: Saint Lucia
fil: San Lucia

en: Saint Martin (French part)
fil: San Martin (sakop ng Pransiya)

en: Saint Pierre and Miquelon
fil: San Pierre at Miquelon

en: Saint Vincent and the Grenadines
fil: San Vicente at ang Grenadines

en: Sao Tome and Principe
fil: Sao Tome at Principe

en: Sint Maarten (Dutch part)
fil: Sint Maarten (sakop ng Netherlands)

en: Slovak Republic
fil: Republika ng Slovakia

en: Socialist Republic of Viet Nam
fil: Republikang Sosyalista ng Viet Nam

en: Solomon Islands
fil: Kapuluan ng Solomon

en: South Africa
fil: Timog Aprika

en: South Georgia and the South Sandwich Islands
fil: Timog Georgia at ang Kapuluan ng Timog Sandwich

en: South Korea
fil: Timog Korea

en: South Sudan
fil: Timog Sudan

en: Spain
fil: Espanya

en: State of Israel
fil: Estado ng Israel

en: State of Kuwait
fil: Estado ng Kuwait

en: State of Qatar
fil: Estado ng Qatar

en: Sultanate of Oman
fil: Sultanato ng Oman

en: Svalbard and Jan Mayen
fil: Svalbard at Jan Mayen

en: Swiss Confederation
fil: Kompederasyon ng Switzerland

en: Syrian Arab Republic
fil: Republikang Arabo ng Syria

en: Taiwan, Province of China
fil: Taiwan, Lalawigan ng Tsina

en: Tanzania, United Republic of
fil: Tanzania, Nagkakaisang Republika ng

en: Togolese Republic
fil: Republika ng Togo

en: Trinidad and Tobago
fil: Trinidad at Tobago

en: Turks and Caicos Islands
fil: Kapuluan ng Turks at Caicos

en: Union of the Comoros
fil: Unyon ng Comoros

en: United Arab Emirates
fil: Nagkakaisang Emiratong Arabo

en: United Kingdom
fil: Gran Britanya

en: United Kingdom of Great Britain and Northern Ireland
fil: Nagkakaisang Kaharian ng Gran Britanya at Hilagang Ireland

en: United Mexican States
fil: Nagkakaisang Estadong Mehikano

en: United Republic of Tanzania
fil: Nagkakaisang Republika ng Tanzania

en: United States
fil: Estados Unidos

en: United States Minor Outlying Islands
fil: Mga Minor Outlying Island ng Estados Unidos

en: United States of America
fil: Nagkakaisang Estado ng Amerika

en: Venezuela, Bolivarian Republic of
fil: Venezuela, Republikang Bolivar ng

en: Virgin Islands of the United States
fil: Kapuluang Birhen ng Estados Unidos

en: Virgin Islands, British
fil: Kapuluan ng Birhen, Britanya

en: Virgin Islands, U.S.
fil: Kapuluang Birhen, Amerika

en: Wallis and Futuna
fil: Wallis at Futuna

en: Western Sahara
fil: Kanlurang Sahara

en: the State of Eritrea
fil: Estado ng Eritrea

en: the State of Palestine
fil: Estado ng Palestina

en: Åland Islands
fil: Kapuluan ng Åland
